1 Bình luận
  • huyphungvan
    Giấy này ko biết bao tiền 1 kg. Mình 8x, hồi học cấp 1 có chơi 3 cây ăn giấy (sách, vở cũ - ăn theo tờ) để đem bán đồng nát
Website liên kết